
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA 

 

 

 

TANGAZO LA MNADA WA HADHARA.  

Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora  inapenda kuwaalika wananchi 

wote kwenye mnada wa hadhara wa vifaa chakavu. Lengo la  Mnada huo ni kuuza vifaa chakavu 

Vya Tehama, Vifaa na Samani za Ofisi.  Mnada huo utafanyika katika ofisi za Utumishi zilizoko 

Dodoma  na Dar es Salaam kama ilivyooneshwa katika jedwali lifuatalo.    

TAREHE YA 

MNADA 

KITUO/SEHEMU MALI ILIPO AINA YA MALI ZITAKAZOUZWA 

6/6/2025 Kivukoni-Dar es Salaam. Vifaa vya Tehama (Printer, scanner, UPS, 
Computer, CPU, Keyboard, Photocopier, switch)  
Vifaa vya Ofisi (File cabinet 4drawers, Microwave, 
Paper shredder, Decorder startimes, Telephone 
receiver, Water dispenser, Binding machine,) 
 Samani za ofisi (Office Chair, TV Stand  LG, Table 
Steel, Table parts, Office table, Miguu ya meza 
wooden, Sofa, bookshelf) 

13/6/2025 Mji Wa Serikali Mtumba-

Dodoma. 

Vifaa vya Tehama (Printer, scanner, UPS, 
Computer, CPU, Keyboard, Photocopier na switch)  
Vifaa vya Ofisi (File cabinet 4drawers, Microwave, 
Paper shredder, Decorder startimes, Telephone 
receiver,Water dispenser, Television Sony, Binding 
machine,) 
 Samani za ofisi (Office Chair, TV Stand  LG, Table 

Steel, Table parts, Office table, Miguu ya meza 

wooden, Sofa, bookshelf) 
 

Masharti ya Mnada 

1. Mnada utaanza saa nne(4:00) asubuhi katika kila kituo 

2. Mali zote zitauzwa kama zilivyo na mahali zilipo 

3. Mnunuzi atatakiwa kulipa asilimia mia moja(100%) ya bei ya kifaa atakachonunua papo 

hapo siku ya mnada 

4. Mnunuzi atatakiwa kuhamisha kifaa atakachonunua  ndani ya siku ya mnada   

5. Ruhusa ya kuangalia mali itatolewa siku moja (1) kabla ya tarehe ya mnada 

NYOTE MNAKARIBISHWA 

IMETOLEWA NA KATIBU MKUU OFISI YA RAIS MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA 

UMMA NA UTAWALA BORA   

26 MEI, 2025. 

    


